9 ตอบกลับ

VIP Member

ปานแดงค่ะ เป็นตำแหน่งเดียวกันเลย..เดี๋ยวก็จะจางไปเองค่ะแม่...แต่ถ้ามีการขยายตัวหรือมีจุดตุ่มน้ำขึ้น..รีบพบแพทย์ค่ะ

น่าจะเป็นปานค่ะ บ้านนี้ก็เป็น ตำแหน่งเดียวกันเลย

Super Mum

ปานมั้ยคะ ตอนพาน้องไปฉีดวัคซีน ปรึกษาแพทย์ดูนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะเป็นที่เดียวกันเลยปานแดงค่ะ

TapFluencer

ลูกเราเปนค่ะ หมอบอกปานเเดงคล้ายๆเเเบนี้เลย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ทั้งคนโตและคนเล็ก

ปานแดงหรือป่าวค่ะเหมือนปานแดงเลย

ที่บ้านก็เป็นค่ะ ยายบอกว่าปานแดง

Super Mum

ลูกชายก็เป็นค่ะ เป็นตอนโกนผมค่ะ