15 ตอบกลับ

บ้านนี้คนแรกขึ้น6เดือน2ซี่พร้อมกันเลยคะ แต่คนน้องจะ8เดือนแล้วยังไร้วี่แวว มีแต่ตุ่มขาวๆยังไม่ขึ้นสักทีคะ555

ลูกสาวบ้านนี้ 7เดือน27วัน ฟันซี่เเรกมาตั้งเเต่5เดือนนิดๆ ปัจจุบัน6ซี่เเล้วค่ะเเม่🤣🤣 ไม่รู้จะรีบไปไหนน

ไม่ต้องห่วงค่ะคนแม่เดียวก็ขึ้นค่ะ ของหนูนี้ได้11เดือนวันนี่พึงมาได้ซี่เดียวจร้า

ขึ้นเร็วช้าต่างกันค่ะ แต่ถ้าคนพี่ขึ้นเร็ว แล้วกังวลใจ ลองปรึกษาหมอฟันเด็กค่ะ

ลูกสาวคนแรกจะ1ขวบวันที่1นี่เองค่ะแม่ ยังไม่มีฟันซักซี่เลย

รอๆกันค่ะคุณแม่☺️☺️

เดี๋ยวก็ขึ้นค่ะ แต่ขึ้นช้าก็ผุช้าเนอะ คิดแบบนี้แทนดีกว่า

ค้าบผม🥰🥰

บ้านนี้9เดือน11วัน ฟันพึ่งโผล่มานิดหนึ่ง1ซี่ค่ะ

บ้านนี้ 9 เดือน พึ่งงอกออกมานิดนึง 🤣

รอๆกันค้าบคุณแม่☺️☺️

บ้านนี้ขี้นซี่แรกตอน1ขวบค่ะ

บ้านนี้คนแรกขึ้นตอน13เดือน