24 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องก็ทานตัวนี้เหมือนกันคะ ขับถ่ายทุกวันวันละ1-2ครั้งเวลาถ่ายไม่งอแงอารมณ์ดีและน้ำหนักขึ้นตามเกณฑ์น้องบ้านนี้กินตั้งแต่แรกเกิดเพราะน้ำนมแม่มีน้อยตอนนี้น้อง4เดือนน้ำหนัก8.5แล้วคะ

TapFluencer

ขับถ่ายโอเคดีค่ะ น้ำหนักก็ขึ้น แม่ไม่ค่อยมีน้ำนม (ไม่มีวินัยค่ะ555) แต่ลูกก็ชอบดูดนมแม่ค่ะ แต่มีน้อยเลยเสริมเป็นตัวนี้เลยค่ะ

บ้านนี้นมผงล้วนค่ะ เพราะแม่ไม่มีนม ตัวนี้กินดีมากค่ะ ขับถ่ายปกติ น้ำหนักขึ้นตามเกณฑ์

TapFluencer

ถ้าแม่มีน้ำนมเพียงพอ ไม่แนะนำให้ทานนมผงค่ะ น้ำนมแม่ดีที่สุดค่ะ ช่วงแรกเกิด-6เดือน

บ้านนี้ใช้ยี่ห้อนี่ค่ะสลับกับนมแม่จ้า ขับถ่ายดีด้วยค่ะ น้ำหนักขึ้นดีเลยจร้าา

บ้านนี้ให้น้องทานตัวนี้คู่กับนมแม่จ้า ขับถ่ายดี น้ำหนักน้องก็ดีนะค่ะ

บ้านนี้ก็ให้กินสลับกับนมแม่เหมือนกันค่ะ เพราะว่าน้ำนมแม่มีน้อย

ทานเเล้วอ้วนดีค่ะเเต่ถ่ายยากมากค่ะ ตอนนี้กินs26ค่ะถ่ายสะดวกค่ะ

กินดีคะ น้องที่บ้านก็กินตัวนี้อยู่ พัฒนาการดี ฟันขึ้นเร็วมาก

บ้านนี่ทานนมยี่ห้อนี่สลับกับนมแม่อยู่ค่ะ ขับถ่ายดีค่ะ