6 ตอบกลับ

ดูจากอัลตร้าซาวด์เหมือนของเราเลยค่ะ หมอคลินิคแรกบอกน้องเป็นผช. หมอคลินิค 2 เป็นแพทย์จบใหม่ บอกไม่เห็นจู๋นะ ผลนิฟตี้ออก น้องเป็นผู้หญิงงงงง อัลตร้าซาวด์มาแบบนี้เลย ❤️

อยากรวมกลุ่มไลน์ทีมแม่ๆสิงหาคม 2023 แอดไลน์มานะคะ ไว้แลกเปลี่ยนพูดคุยเรื่องลูกกันค่ะ ID:wanza_101

อยากรวมกลุ่มไลน์ทีมแม่ๆสิงหาคม 2023 แอดไลน์มานะคะ ไว้แลกเปลี่ยนพูดคุยเรื่องลูกกันค่ะ ID:wanza_101

แอดไลน์ไปนะคะ

ของเราซาวด์เห็นแบบนี้เลยค่ะ เราซาวด์ตอน 19 w. ได้ผู้หญิง

ของเราแบบนี้ค่ะอาจารย์หมอบอกผู้หญิง

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ น่าจะได้ลูกสาว

Super Mum

ญ นะคะ เพราะเห็นชัดเลย 😊