9 ตอบกลับ

ของเราตอน 22w5d น้ำหนักน้อง 512g หมอก็ไม่ได้ว่าไรนะคะ น่าจะตามเกณฑ์อยู่ค่ะ 😅

ของเราตอน 22วีค2วัน น้องหนัก 520กรัม หมอก็ไม่ว่าอะไรนะคะ น่าจะปกติตามเกณฑ์

คุณแม่แอบตกใจ เพราะแม่เองตั้งแต่ท้องมาขึ้นแค่2โล หมอดุมา เลยกังวลว่าน้องจะตัวเล็กไป

VIP Member

ไม่น้อยคร้าแม่ เราขึ้นมา1 โล น้องหนัก410 กรัมค่ะ ตามเกณฑ์ค่ะแม่

TapFluencer

หมอเราตอน23วีค ขออย่าให้ต่ำกว่า 500 ลูกเราปาไป 645 ไม่น้อยนะคะแม่

เดียวช่วงปลายๆน้ำหนักจะดีดไวมากเลยค่ะ

ไม่น้อยเลยค่ะ ตามเกณฑ์ค่อยไปทางดีเลย

ผู้หญิงใช่มั้ยคะแม่

ใช่ค่ะ

เชคดูนะคะคุณ​แม่​

ตามเกณฑ์ค่ะคุณแม่