อึดอัดมากกก.

นี้เเค่15 สัปดาห์เอง. รุ้สึกอึดอัดมาก. แม่ๆท้องขนาดไหนกันแร้วค้ะ. อันนี้ทีม พฤศจิกายน. #ท้องแรกคะ

อึดอัดมากกก.
21 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เราท้อง4ค่ะ 13วีค 3วัน ค่ะ อิ่มคืออึดอัดไม่ไหวค่ะ

Post reply image

บ้านนี้ 16w พุงยังไม่ออกเลยค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน

1y ago

ไม่เล็กค่ะ ตัวใหญ่เลยค่ะ 555

ท้องเราออกตอนกินอิ่มเลยค่ะ ตอนเช้ายังปกติ

เหมือนกันค่ะ ท้องแรก15สัปดาห์แต่ท้องใหญ่มาก

1y ago

อึดอัดมากเช่นกัน. 5555

ทางนี้หายใจลำบากมาก หายใจไม่ทั่วท้อง

บ้านนี้15w6dยังแบนราบอยู่เลยค่ะแม่😅

1y ago

16+3 ตอนนอนก็แบนราบแบบนี้เลยค่ะ แต่จะป่องหน่อยๆตอนยืน

15เหมือนกันค่ะ. เริ่มอึดอัด.

14Weekก็อึดอัดเหมือนกันแม่

15สัปดาห์เหมือนกันค่ะแม่

1y ago

ท้องใหญ่มากแม่. 😍

ทีมเดียวกันเลยคะ