119 ตอบกลับ

23เมษาค่ะแต่เหมือนจะแตกเร็วๆนี้เริ่มมีอาการแล้ว

ปั้นท้องบ่อย,มีอาการเจ็บหน่วงๆที่มดลูกค่ะและเจ็บระบมค่ะคุณหมอบอกให้เตรียมตัวไว้ตลอดค่ะเพราะเป็นสัญญาณเตือนค่ะ

นับถอยหลังเหมือนกันค่ะแม่ อยากคลอดไวๆๆเเล้ว

VIP Member

29เมษา ชาย ค่ะคาดไม่น่าจะถึงเพราะปวดเตือนบ่อย

VIP Member

กลางเดือนี้จ้ายังไม่มีสัณญาณเตือนเลยทางนี้

บ้านนี้กำหนด17เมษาแตกไปแล้วจ้า4เมษาลูกชายจ้า

กำหนด 19 เม.ย แต่แตกไปแล้วจ้าเมื่อวันที่ 1 เม.ย 😘

VIP Member

บ้านนี้13เมษาจ้าา ลุ้นไปพร้อมๆกันนะคะเเม่

19 เมษาจ้า ลุ้น ๆ อยู่เหมือนกันจะแตกวันไหน

VIP Member

30เมษา บ้านนี้เงียบมากไม่อาการใดๆเลยค่ะ

VIP Member

คลอดใกล้ๆกันเลยคะคุนแม่ เราคลอด27เมษา