119 ตอบกลับ

รอคลอดอยู่จ้าน้ำเดิน23:30น ตอนนี้ยังไม่คลอดเลยปากมดลูกเปิด2ซมแล้วไม่เจ็บท้องเลยกังวนนิดๆๆ

กำหนด21จ้า ตื่นเต้นเล็กน้อย แต่อยากแตกก่อนแล้วค่ะ จะนั่งจะนอน ทรมานสุดๆ

24 เมษาคะ ยิ่งรู้สึกนานมากตอนใกล้คลอด อยากแตกมาก อยากเจอลูกมากไปเลยคะ

กำหนด 26 เมษา ค่ะ แต่อิแม่อยากให้แตกแล้ว คันเนื้อตัวมากช่วงนี้

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะแม่ บ้านนี้โดนหลอกมา2รอบแล้ววว

VIP Member

อายุครรภ์เท่ากันเลย แต่บ้านนี้กำหนดคลอด5/5/63 อยากคลอดแล้ว

12เมษา ผู้ชายเหมือนกันคะ อิแม่อยากแตกจะแย่แล้ว อึดอัดมาก

VIP Member

29 เมษา ลูกสาวค่ะ เจ็บเตือนแล้ว น่าจะแตกเร็วๆนี้แน่

กำหนด15เมษาค่ะ แอบลุ้นทุกวันแต่ไม่มีวี่แววอะไรเลย

9เมษามีเจ็บเตือนบ้างเเล้วค้า ไม่เจ็บจิงสักที่รอๆ