16 ตอบกลับ

ไปหาหมอเถอะค่ะ แม่บ้านนี้ก็เคยเป็นจ้า ปัสสาวะปนเลือด ครั้งแรกตอนเจ็ดเดือน ไม่ได้ไปหาหมอ ครั้งที่สองตอน 37 w รีบไปหาหมอ พอถึงโรงพยาบาลเลือดไหลเหมือนน้ำไม่หยุด ปรากฎว่าได้ผ่าคลอดเลยจ้า หมอบอกว่าถ้ามีเลือดออกต้องรีบหาหมอจ้าอัตรายมาก อาจจะมีผลกระทบต่อลูกได้จ้า

มันน่าจะเป็นมูกเลือดป่าวแม่ เพราะได้37w เขาพร้อมที่จะออกมาดูโลกได้แล้วนะแม่ หาหมอเถอะ

ทำไมเหลืองขนาดนั้น ข้างในเน่าแล้วมั้งหาหมอเถอะ

เลือดมันแห้งมั้งค่ะ เบาได้เบาน่ะ☺️☺️

เป็นเหมือนเราหรือป่าวตอนท้องแลกน้ำค้ำลั่ว

จะคลอดแร้วรึป่าวคะแม่ ไปหาหมอเรยค่ะ

ต้องไปค่ะท้องไม่ควรมีเลือดออกจ้า

รีบไปหาหมอเถอะค่ะแม่

รีบไปหาหมอดีกว่าค่ะ

หาหมอดีกว่าค่ะแม่

VIP Member

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ