27 ตอบกลับ

VIP Member

น่าเกรียจ น่าชังมากคะ เหมือนคุณพ่อมากเลย ขอโทษนะคะน้องเป็นลูกครึ่งประทศอะไรคะ บ้านนี้อยากได้ลูกสาว แต่ซาวน์ออกมาแล้วเป็นผช.คะ อีกประมาณ2 สัปดาห์ ก็คลอดแล้วคะ บ้านนี้ลูกครึ่งไทย เยอรมันคะ

คะ ขอบคุณมากๆนะคะ😘😘 คุณแม่ก็เช่นกันนะคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่าย สุขภาพ แข็งแรงคะ👶👶

นอนกอดคุณพ่อ หนูเลยนอนนาน เพราะหนูอบอุ่น น่าร๊ากทั้งคุณพ่อคุณลูก

ขอบคุณค่ะ ติดพ่อหนักมากเลยค่า 😁

น่ารักจังเลยค่ะ พ่อก็หล่อ ลูกก็น่ารักมากค่ะ

ขอบคุณค่า 😍

VIP Member

น้องน่ารักอบอุ่นมากค่ะแม่

ขอบคุณค่า ^^

Super Mum

น่ารักอบอุ่นจังเลยค่ะ ☺️

ขอบคุณค่า 😁

น่ารักจังเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^^

ลูกน่ารักจังเลยค่ะ

ขอบคุณค่าา ☺

โมเม้นนี้น่ารักจัง

ขอบคุณค่ะ เห็นแล้วต้องรีบถ่ายเก็บไว้เลยค่ะ ☺❤

VIP Member

น่าได้พ่อมากกกกกก

ใช่ค่ะ ไปทางพ่อหมดเลย 😂

อบอุ่น​ดีจังค่ะ🤭