2 ตอบกลับ

9 เดือนเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้เป็นคล้ายๆกัน คือเวลาหลับๆอยู่ ชอบพลิกตัวขึ้นมาปีนเกาะขอบเตียง ทั้งที่บางทีตายังลืมไม่ขึ้น แล้วก็ร้องเรียกค่ะ หรือบางทีก็ตื่นมาพยายามคลานไปหมอบไป เพราะง่วงมาก ของลูกเราคิดว่าคงเป็นช่วงที่มีการเคลื่อนไหวร่างกายได้เยอะแล้ว ใจเลยอยากทดลองสกิล อยากทำนั่นทำนี่ตลอดเวลา อยากตื่น แต่ร่างกายมันไม่ไหว ง่วงนอน ร่างกายและจิตใจเลยต่อสู้กันอยู่มั้งนะคะ 555

บ้านนี้ก็เป็นค่ะไม่รู้เป็นเพราะอะไร