12 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้กลางคืนนอนก็ไม่ค่อยได้ต้องนั่งหลับเอา ปวดไปหมดนอนตะเเครงก็ปวดนอนหงายก็หายใจไม่ค่อยสะดวกปล้วท้องใหญ่มากค่ะตอนนี้34wแล้ว ค่ะสู้เพื่อตัวเล็กค่ะ

26วีค3วัน เป็นเหมือนกันค่ะนอนตะแคง น้องจัดชุดใหญ่ทุกวันเลยค่ะ แต่ทุกครั้งที่เค้าดิ้นก็มีความสุขนะค่ะ😁😁😁

เป็นเหมือนกันเลยแม่ไม่รู้น้องขี้เเกร้งไหมชอบถีบตรงเอวแม่ก็บ้าจี้สนุกใหญ่เลย🤣🤣🤣

บ้านนี้นอนท่าไหนก็ถีบจ้าแต่กลางวันนางชอบนอนบางทีอีแม่แอบตกใจ

ไม่เป็นไรนะคะ น้องอยู่ในถุงตั้งครรภ์ นอนตะแคงดีสุดแล้วค่ะ

ตะแคงซ้ายดีที่สุดค่ะเปลี่ยนเป็นท่าอื่นบ้างเวลาปวดเมื่อย

เป็นเหมือนกันค่ะ เอาหมุนใบใหญ่นุ่มๆรองนะคะ

เอาหมอนใบใหญ่ๆรองค่ะแม่ก่อนจะตะแคง

เป็นค่ะนอนตะแคงแล้วดิ้นมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ