91 ตอบกลับ

ได้ ค่ะ แม่ สลับ กัน ทาน หลาย ๆๆ รสชาติ นะ ค่ะ น้อง ออก มา จะ ได้ ไม่ แพ้ ค่ะ

ขอบคุณคำแนะนำนะคะ

ทานได้ค่ะ แต่ที่ดีน่ะค่ะกินนมตราหมีดีกว่าค่ะ คุณหมดแนะนำมาค่ะ

ใช้แล้วค่ะ แม่บ้านนี้ ท่านจนจะหมดเป็นลังแล้วค่ะ ดีน่ะค่ะ รับประทานกล้วยจะเพิ่มน้ำหนักให้ลูกในท้องได้ดีค่ะ

กินได้ค่ะ แต่ไม่ต้องกินทุกวันนะคะ ไม่งั้นลูกจะแพ้นมวัวค่ะ

ทานได้ค่ะ อร่อยดี แต่ทานแก้วเดียวพอนะคะ สลับกับนมอื่นๆจ้า

ได้จ้า บ้านนี้กินนม น้ำเต้าหู้ นมอัลมอนด์สลับกันไปค่ะ

ได้ค่ะแม่ บ้านนี้ทานแอนมัมบำรุงทั้งน้องและแม่เลยค่ะ

ทานได้คะ วันละแก้วก็พอ เดี๋ยวลูกจะแพ้นมวัวคะคุณแม่

ได้จ้า ดีด้วยไม่หวาน แต่สลับกับแบบอื่นด้วยนะแม่

ทานได้นะคะ แต่ทานกับนมอื่นๆสลับๆกันไปก่อจะดีคะ

VIP Member

ทานได้หมดค่ะ สลับกันหลายๆๆนมลูกจะได้ไม่แพ้ค่ะ