12 ตอบกลับ

บ้านนี้กิน ดูแลค กล่องสีเงิน คะ น้องสุขภาพแข็งแรงดี ขับถ่ายปกติ อ่านข้างกล่องในนมจะมีวิตามินที่ไปช่วยให้น้องเจริญเติบโตสมวัยด้วยคะ มีสารอาหารครบถ้วนเลยคะ เลยตัดสินใจเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ลูกคะ

เป๊ะค่ะ

ตามค่ะ บ้านนี้กินนมตัวอื่นอยู่ แต่ลูกตัวเล็กมาก อยากให้อ้วนกว่านี้หน่อย ว่าจะลองเปลี่ยนเป็นดูแลคดูเหมือนกันค่ะ

ให้ลูกทานดูแลคค่ะดีมากๆเลย อ้วนท้วนสมบููรณ์แข็งแรง พัฒนาการดี คุ้มค่า คุ้มราคา ลูกชอบด้วย. แม่ก็ปลื้มค่ะ

ลูกคนแรกให้กินดูแลคค่ะ น้องคลอดก่อนกำหนด มีนมแม่ให้กินแค่3เดือนกว่าๆเอง พัฒนาการตามเกณฑ์ดีค่ะ

ตอนแรกให้น้องกินเอนฟา ตอนนี้เปลี่ยนเป็นดูแลคแทนค่ะ ระบบขับถ่ายปกตินะ

VIP Member

กินได้จ้า ดูแลดเป็นนมสำหรัเด้กแรกดกิดถึงหกเดือนจ้า

บ้านนี้ตอนเด็กกินดูแลค น้ำหนักตามเกณฑ์ดีค่ะ

เราให้ลูกกินอยู่ค่ะ สุขภาพ+พัฒนาการดีค่ะ :)

VIP Member

ดูแลคสีแดงๆ ถูกดีจ้า น้องท้องไม่อืด ไม่งอแง

ดีค่ะ คุ้มราคา แม่ปลืมมากเลยนะค่ะ