6 ตอบกลับ

บ้านนี้ให้กินดูโกลค่ะ ให้เริ่มจากยี่ห้อที่ราคาถูกก่อน และไม่ต้องซื้อกล่องใหญ่ ลองให้ลูกกินว่ากินได้มั้ย ท้องเสีย ท้องอืดมั้ย ถ้าไม่ได้แล้วค่อยขยับราคาขึ้นไปเรื่อยๆค่ะ พยาบาลแนะนำมาแบบนี้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้กินs26ม่วง แหวะทุกครั้งที่กิน+ร้องงอแงแบบไม่มีสาเหตุ นอนไม่ค่อยสบายท้อง เปลี่ยนมาเป็นนมตราหมี ถ่ายดีไม่งอแง

ดีจังค่ะ

แรกเกิดแม่ให้กินเอนฟาแลคกล่องม่วงทองสูตร1ค่ะ ช่วยเรื่องลูกท้องอืดแหวะนมได้ดีค่ะ แต่อึน้องจะเหม็นนิดนึง

บ้านนี้กิน S26 gold กล่องสีทอง น้องขับถ่ายดี น้ำหนักดีค่ะ

บ้านนี้กินตัวนี้ ขับถ่ายดี

แนะนำเอนฟาแล็คอีกเสียงค่ะ