3 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องทานs26โกรท น้ำหนักเพิ่มมากค่ะเลยเปลี่ยนเป็นs26ม่วง สรุปก็น้ำหนักเพิ่มค่ะ (คลอด3636ค่ะ ตอนนี้3เดือน 7.5แล้วค่ะมีแม่บ้านทานนมยี้ห้อนี้แล้วน้องน้ำหนักเกินบางไหมค่ะกลัวน้องเป็นโรคอ้วนนะค่ะ )ปกติไหมค่ะ

แม่ๆขอสูตรเพิ่มน้ำหนักหน่อยจ้าตอนนี้น้องกินแอนฟาสีเงินอายุ1ขวบ1เดือนแล้วคะน้ำหนักน้อง9โลเองคะ นมตัวไหนเพิ่มน้ำหนักแนะนำหน่อยค่ะ

ต้องเปลี่ยนจนกว่าน้องจะถูกกับนมค่ะแม่ หลานเรากินs26ม่วงนางตัวใหญ่มาก6เดือนนางหนัก11โลเลย

บ้านนี้น้ำหนักน้อยแต่ตัวน้องยาว63ซม.พอไปไปเมินในกราฟผอม