24 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ขึ้นมาแค่1กิโลเอง 20w+1 แต่ขอให้ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ก็พอแล้วค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ 22w นน.แม่ขึ้น 4 โล นน.ลูก 501 กรัมค่ะหมอว่าอยู่ในเกณฑ์ปกติค่ะ

ของเรา20วีคขึ้นมาคึ่งกิโลกังวลเหมือนกัน แต่น้อง นน.ตามเกณฑ์

นึกว่าเป็นคนเดียว😆

20 วีค ขึ้นมา2 กิโล เหมือนกันค่ะ น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ

น้องผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ตอน20วีคก็ขึ้น2โลค่ะแต่น้องน้ำหนักตามเกณ

ไตรมาสสุดท้าย ต้องพุ่งแน่เลยยย🤣

ปกตินะ​ แม่ขึ้น5โล​ หมอบอกลดๆๆของมันๆๆนะ😆

พอดีว่าแม่อ้วนทุนเดิมหมอเลยกลัวเรื่องความดันสูง​ ต้องให้พิจารณา​นะคุณแม่

บ้านลดลงเรื่อยๆค่ะ เคลียดเหมือนกันค่ะ

20w ขึ้นมา1กิโล แต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์

บ้านนี้ 26 วีคแล้วจ้า นน.ขึ้นมา 3 โลเอง

บ้านนี้20วิคขึ้นมา2โลเหมือนกันค่ะ