144 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราทั้งสองท้องกว่าท้องจะออก 5-6เดือนเลยค่ะ

บ้านนี้ออกตอน 6 เดือนค่ะ ออกแบบตกใจกันเลยทีเดียว 5555

บ้านนี้ท้อง2เดือนท้องออกแล้วจร้า #ท้องที่3จร้า

2เดือน น้องยังยาวแค่3cm เองมั้งคะ ท้องไม่ออกหรอกค่ะ

บ้านนี้สามเดือนคนเริ่มทักแร้ว ทั้งอ้วนท้องก้ออก

บ้านนี้15wเหมือนคนกินอิ่มค่ะท้อง2แต่ท้องไม่ออกเลย

ไม่ต้องรีบ เด๋ว6-9เดือนจะพุ่งแบบหยุดไม่อยุ่เลยจ้า

VIP Member

ใจเย็นค่าคุณแม่ถ้าได้ออกแล้วพุ้งไม่หยุดเลยค่า

เพิ่ง2เดือนเองค่ะใจเย็นๆค่ะแม่ รอ4-5เดือนก่อนจ้า

5เดือนแล้วคะ ท้องไม่ออกเหมือนกันแต่นมออกแทน😂😂