1 ตอบกลับ

สายโลกสวยอย่างเรา จะบอกว่า ท้องไปเถอะค่ะ คลอดมาถ้าไม่รักจริงๆก็มีคนพร้อมรับน้องเป็นลูกเพราะมีคนเยอะแยะที่มีลูกไม่ได้ต้องการเด็กเหล่านี้ไปเลี้ยงค่ะ หรือไม่ก็ทนลำบากเลี้ยงเองเดี๋ยวเค้าโตทุกอย่างก็จะดีขึ้นการงานการเงินอยู่ตัวขึ้นเพราะความพยายามของเรา เราไม่ขอแนะนำอีกด้านเพราะไม่ต้องการเกี่ยวกรรมด้วยแต่ถ้าตัวเองถ้าจะสู้แล้วไม่ค่อยสะดวกเลี้ยงฝากเราได้นะเราเลี้ยงราคาถูก ช่วยพ่อแม่ที่กำลังตั้งตัวเหมือนกัน

งั้นก็ยังไม่ต้องบอกพ่อแม่ค่ะค่อยๆคิดตึกตรองไปเรื่อยๆ ถึงเวลาใจเราพร้อมก็ค่อยบอกค่ะ มีชีวิตนึงไม่เสียหาย แต่ถ้าของใช้น้องขาดหาไม่ได้จะทักมาbiwdayพอช่วยได้นิดหน่อย