10 ตอบกลับ

ไม่เล็กนะคะแม่ บ้านนี้ นน ก่อนท้อง 70ตอนนี้ 23+3วีค นน 75 ท้องยังไม่ออกขนาดนี้เลยค่ะ บ้านนี้มองแล้วเหมือนอ้วนมากกว่าท้อง555

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องมาน้ำหนักขึ้นมา 7 โล แต่เวลาคนอื่นทักก็มีแอบนอยๆค่ะ😂

ไม่ต้องกังวลนะคะแม่ ถ้าคุณหมอไม่พูดอะไรแสดงว่าปกติดีค่ะ บ้านนี้ก็ท้องเล็กค่ะ 33+3น้ำหนักน้อง2812กรัมค่ะ

ขนาดท้องไม่สำคัญเท่าน้ำหนัก และพัฒนาการลูกเลยจ้า ทางนี้เพิ่งท้องกลายเป็นลูกนิมิตรตอน 30++ วีค 🤣🤣🤣

บ้านนี้33+2ขึ้นมา3โลเอง5555 ตั้งแต่ท้องพึ่งขึ้นเท่านี้ ท้องเล็กแต่น้ำหนักลูกดีคะ

TapFluencer

ไม่เล็กค่ะแม่ พอดีนะคะ ส่วนใหญ่จะเริ่มใหญ่ตอนไตรมาส 3 ค่ะ ตามขนาดตัวลูกค่ะ 🥰

ขอบคุณค่ะ ตอนคนอื่นทักแอบนอยเลยค่ะ😂

บ้านนี้เล็กกว่านี้อีกค่ะ ใน1เดือนขึ้นมา5โลเหมือนกันค่ะ

ไม่เล็กนะคะนี่ได้33วีคแล้วท้องออกเท่านี้เลย555

เดียวสัก27-30wจะใหญ่ขึ้นจ่นน่าตกใจเลยค่ะแม่😂♥️

เราท้องมาออกตอนได้7-8เดือนแล้วค่ะ

ไม่เล็กค่ะ