24 ตอบกลับ

ทานได้ค่ะเลือกที่สะอาดๆและสดใหม่ค่ะ และก็ไม่ทานมากเกินนะคะ

ยำปูสดบ้านนี้ก็ไม่กล้ากินเหมือนกันค่ะแม่ แต่สามีรู้ว่าอยากกิน นางก็ไปซื้อแบบสุกๆมาให้กินทดแทนค่ะ 😆

บ้านนี้ทานค่ะ แต่แค่พอหายอยาก3-4ชิ้น แต่เลือกร้านดีๆนะคะ

แอบไปทานมาแล้วเหมือนกันค่ะแม่ ทานนิดนึงแค่พอหายอยากค่ะ^^

ทานได้ค่ะ เลือกร้านสะอาดและสดจริงๆ ให้หายอยากพอนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ทานแล้วค่ะลูกออกมาปกติซูชิแซลม่อนกุ้งสดปูสด

อดไม่ไหว แอบไปทานมาแล้วจ๊ะแม่ ขอบคุณนะคะ

กินค่ะ สั่งมาจานหนึ่งกินคนเดวเลยค่ะ 38w

แอบไปกินมาแล้วตอน 35 วีคจ่ะแม่ แอบไปคนเดียวด้วยกลัวสามีว่าให้ 🤣

คนท้องเลี่ยงของดิบได้เป็นดีที่สุดค่ะ

แอบกินประจำเลยค่ะ 1 ชิ้น2ชิ้น3ชิ้น😁😁😁

แอบไปมาแล้วเหมือนกันค่ะ แอบไปตนเดียวด้วย🤣

VIP Member

บ้านนี่ก็ทานจ้า ปลาแซลมอน

อยากกินอะไรต้องได้กินเนอะแม่เนอะ 🤣

ของดิบไม่ควรทานนะคะ

ควรเลี่ยงของดิบนะคะ