7 ตอบกลับ

นอนในท่าที่เราสบายตัวที่สุดค่ะ ที่ตะแคงเพราะมันรู้สึกสบายกว่า นอนหงายแล้วรู้สึกปวดก้นกบ ตึงเป็นตะคิวที่ขา แล้วก็พลิกตัวยากค่ะ

ก่อนจะหลับตะแคงซ้ายค่ะแต่ตื่นมานอนหงายซะงั้นงงตัวเองเหมือนกัน​จ้า😚

ท้อง2กำหนดคลอด พ.ย ตอนนี้25+แล้วนอนทุกท่าค่ะที่รู้สึกว่าสบายตัว

บ้านนี้นอนตะแคงซ้ายสบายสุดค่ะ ถ้านอนหงายจะอึดอัดมากๆค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะเเม่ รู้สึก ตื่นขึ้นมา นอนหงายตลอด 😂

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนอนตะเเคงซ้าย ตื่นมา นอนหงายเฉย😅

นอนตะแคงซ้ายค่า