5 ตอบกลับ

เด็กผู้หญิงจะค่อนข้างดูยากกว่าค่ะ ของเราตอน3เดือนหมอบอกผู้ชายพอซาวตอน4เดือน5เดือนกลายเป็นลูกสาวค่ะจู๋หาย5555🤣

เหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้ซาวด์ตอน20Wหมอบอกไม่มีอะไรยื่นออกมาน่าจะเป็นผู้หญิงกลัวว่าน้องจะมีจู๋โผล่ออกมาเหมือนกันภาพอัตตร้าซาวด์เหมือนกันเลยค่ะ

เราว่าลูกสาวนะคะ เห็นเป็นกลีบๆ แต่ถ้าไม่แน่ใจ รอบหน้าซาวด์อีกรอบดูค่ะ

ตอนซาวน์เพศครั้งเเรก 16w น้องยังไม่ถ่างขา คุณหมอให้ไปทางผญ70% พอนัดไปอีกรอบ 19wกว่าๆ คุณหมอบอกผญค่ะ ผู้ใหญ่เเถวบ้านบอกอย่าพึ่งดีใจ บางคนคลอดมาเป็นผช ก็มี เค้าเลยกลัวดีใจเก้อค่ะเเม่

ลูกเราก็โชว์แบบนี้ค่ะหมอบอกผู้หญิง ไม่มีอะไรโผล่ออก

ขอให้บ้านนี้เป็นเหมือนกันนะคะเเม่ 😂

เหมือนกันเลยคะคุณแม่ กลัวดีใจเก้อ

รอลุ้นไป เรื่อยๆ คุณหมอนัดซาวอีกเดือนหน้า ตอนคุณหมอซาวบอกผู้หญิงคุณพ่อดีใจยิ้มไม่หยุดทั้งวันเลย 55

บ้านนี้ถ่างให้หมอเห็นเลยค่ะ555

ถ่างให้เห็นเลยค่ะคุณแม่😂หมอบอกแม่บ้านนี้ได้หญิง90%เลยค่ะจิ้มเครื่องซาวด์แปปเดียวหมอพูดเลยผู้หญิง90%เลยครับคุณแม่555