71 ตอบกลับ

ไม่เบื่อค่ะอยากอยู่ใกล้ๆกันตลอดเวลา

VIP Member

บ้านนี้เบื่อสามี จนสามีน้อยใจค้ะ 😅

บ้านนี้ก้เหม็นค่ะเบื่อด่วน บางทีก้รุ้สคกสงสารนางแค่ได้กลิ่นบนหมอนก้จะอ้วกค่ะนางแอบมีน้อยใจ ทุกวันนี้นางอาบน้ำเสร็จรีบทางโรออนทาฌลชั่นทาแป้งปกตินางไม่ค่อยทาค่ะ😅😅😅กลัวแม่เหม็นนางบอก

ตอนแพ้อะเหม็นคะพอหายแพ้ อ้อนสุดๆ

VIP Member

ไม่เหม็นค่ะ เเต่เบื่อขี้หน้า55555

ไม่เหม็นเลย จ้า ตัวติดกันตลอดเลย

เหมือนกันค่ะ มีบางทีที่รำคาญค่ะ

ไม่เบื่อคะแต่กลับติดเขามากกว่า

ไม่เหม็นค่ะมีแต่รักมากกว่าเดิม

ไม่เหม็นค่ะ ติดสามีมากกว่าปกติ

บ้านนี้ติดแจค่ะ ห่างเป็นนอยด์