71 ตอบกลับ

เหม็นมากไม่อยากให้เข้าใกล้หงุดหงิดมากเวลามากอด555

เหม็นและหงุดหงิดใส่ทุกคนยกเว้นสามีกับลูกคนโตคะ

VIP Member

บ้านนี้ติดหนักมากค่ะ​ พอคลอดมาเบื่อหน้าเฉยเลย5555

ช่วงแพ้ท้องแรกๆไม่เบื่อหน้าสามีนะคะ แต่เหม็น 5555

ไม่เลยค่ะ แถมอยากให้อยู่ด้วยตลอดเวลาด้วย🤣🤣🤣🤣

บ้านนี้ก็หอมสามีค่ะ รัก อยากตัวติดตลอดเวลา

ดีจังค่ะ​ บ้านนี้ได้กลิ่นจะคลื่นไส้​5555

ไม่เบื่อไม่เหม็นเลยค่ะ รักสาทีมากๆด้วย

ไม่เหม็นเลยค่ะ อยากกอดอยากหอมตลอดเวลา

เบื่อๆตอนแรกๆค่ะ แต่ตอนนี้ไม่เป็นแล้ว