71 ตอบกลับ

ไม่เหม็นไม่เบื่อเลยค่ะ ยิ่งมีแต่อยากกอดอยากอยู่ใกล้ๆอยากอ้อนอยากให้สามีเอาใจมากๆเลยค่ะ มีหงุดหงิดบ้างเวลาที่นางไม่ได้ดั่งใจ 555

บ้านนี้ตอนท้องติดสามีมาก ชอบอ้อน ชอบทำตัวเหมือนเด็กน้อย แต่พอหลังคลอดกลับเบื่อสามีซะงั้น 555+ แบบว่าหมดอารมณ์

เหม็นเหมือนกันค่ะไล่สามีไปอาบน้ำตลอดถึงจะอาบแล้วก็ตาม.. ปกติยังไม่ท้องนอนติดกันตลอดแต่ตอนนี้เหม็นค่ะ.. ☺️

เฉยๆคะ ปกติเป็นคน ขี้บ่นอยู่แล้ว พอท้อง ก็บ่นมากหน่อย สามี ก็ ชินคะ 555 แม่ไม่เหม็น แต่ สามีเหม็นแม่ คะ555

เหม็นตอนแรกๆประมาน1-5เดือน แล้วหลังๆจาก5เดือนมานอนดมสามีเป็นว่าเล่น ติดสามีเป็นว่าเล่นเลยคะ🥴🤣

บ้านนี้เบื่อสามีเหม็นสามี ถึงคั่นไล่ออกจากห้องไม่ไห้มาห้อง จนสามีเครียดคิดว่าเราเกียจเขา 😅

ไม่เบื่อเลยค่ะจากที่เป็นคนติดสามีอยู่แล้วตั้งแต่ท้องติดมากกว่าเดิมอีกอยากให้อยู่ด้วยตลอด 😂

บ้านนี้ก็ไม่เบื่อนะคะ รักมากขึ้นกว่าเดิมยิ่งเค้าเอาใจใส่ตามใจเท่าไหร่ยิ่งรักมากขึ้นค่ะ

ไม่เบื่อไม่เหม็นเลยค่ะ อยากให้อยู่ด้วยตลอด ติดสามีหนักมาก ทั้งที่ก่อนท้องไม่เป็นเลยค่ะ

ใม่เหม็นค่ะ ชอบแกล้งด้วยซ้ำ โดนบ่นปะจำ ลูกหายใจใม่ออก ทับลูก เดี๋ยวโดนลูก ทับท้อง โอ้ยยย