3 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็7เดือนแล้วตอนไปซาวดูเพศ ดิ้นใส่มือพยาบาล พยาบาลยังบอกว่า น้องแข็งแรงดิ้นเก่งมากคุณแม่ กลับมาบ้านก็ดิ้นไม่หยุดค่ะ เหมือนน้องกำลังเปิดผับเต้นเลย รัวมาก 😆😆 บางทีก็เตะต่อยแรง จุกกระเพาะฉี่เป็นว่าเล่น บางทีก็เจ็บจี๊ดที่หัวหน่าว บางทีแทบจะเหมือนน้องจะออกมาเลยค่ะ 😅😅

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ 7เดือน ดิ้นเก่งมากๆๆ

VIP Member

รัวเหมือนกันค่า ต้องแบบ เบาๆลูกกกกก แต่ก็ไม่ได้หยุดหรอกนะ 5555

จริงค่ะ บ้านนี้นึกว่าลูกซ้อมปั่นจักรยานในท้อง 😆

ปกติดีค่ะ ยิ่งดิ้นแรงดิ้นเป็นประจำยิ่งแข็งแรงค่ะแม่