38 ตอบกลับ

ไม่แพ้ดีแล้วจ้าแม่ บ้านนี้โชคดี 2ท้องไม่แพ้เลย ปกติเหมือนคนไม่ท้อง

VIP Member

ตอนนี้7เดือนแล้วไม่เคยแพ้เลยค่ะมีแค่เบื่ออาหาร3เดือนแรกนิดหน่อย

เราท้อง3เหม็นกลิ่นแฟนตัวเองหอมลูกกะรู้สึกไม่หอชื่นใจเหมือนเดิม

VIP Member

บ้านนี้เเพ้ตอน12wค่ะช่วงตื่นนอนจะเวียนหัวอาการเหมือนกรดไหลย้อน

บ้านนี้ก้อท้องแรก 23 วีค ไม่แพ้เลยค่ะ โชคดีแล้วค่ะที่ไม่แพ้

TapFluencer

บ้านนี้ก็ไม่แพ้นะคะ ตอนนี้15 วีคแล้ว ไม่เคยแพ้อะไรเลยค่ะ

บ้านนี้แพ้ตอน9วีคค่ะ ถ้าไม่แพ้ถือว่าโชคดีมากๆเลยค่ะแม่

บ้านนี้ท้องแรก ไม่แพ้เลยค่ะ ปกติทุกอย่าง ตอนนี้23 w แล้ว🥰

ไม่แพ้เลยค่ะ ตอนนี้ 4เดือนแล้ว ได้ลูกผู้ชายด้วยค่ะ

แล้วแต่คนค่ะ บางคนก้ไม่แพ้ ของหนุน้ำหนักเกินจาก53ไป90

35วิคค่ะ