36 ตอบกลับ

เริ่มดิ้นเริ่มตอนตั้งแต่ 4 เดือนแล้วค่ะแม่ บ้านนี้ตอนนี้ 6 เดือนแล้ว ยังกะเต้นในท้องเลยค่ะ

ปกติค่ะ ของเราตอดตั้งแต่15-16w ตอน17wนี้เริ่มดิ้น ตอนนี้4เดือนกว่าจะ5ดิ้นแรงและบ่อยมากๆ

VIP Member

ปกติจ้าาาา บ้านนี้ น้องจะเริ่มตอดตอน 16 วีค(4 เดือน) เริ่มดิ้นชัดเจนตอน 18-20 วีค ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่18วีคแล้วค่ะ ท้องที่2 ถ้าลูกไม่ตอดไม่ดิ้นสิค่ะผิดปกติ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่4เดือนเลยจ้า ตอนนี้6เดือนเต้นเป็นสาวบางโพเลย

เราตอดๆตั้งแต่3เดือนจ้าา ตอนนี่4เดือนแล้วดิ้นดีมาก ปกติน่ะค่ะ

ถ้าไม่ดิ้นจะผิดปกติค่ะแม่ เดี๋ยวจะดิ้นเยอะกว่านี้อีกแม่

VIP Member

ปกติค้ะ บ้านนี้เริ่มรุวสึกว่าน้องดิ้นตั้งแต่17วีคกว่าค้ะ

ดิ้นตั้งแต่4เดือนแล้วค่ะ เปนเรื่องปกติมากที่ลูกดิ้นค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตอดตั้งแต่18วีคค่ะ ตอนนี้ 26วีค ดิ้นเก่งมาก^^