5 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง35วีค ขึ้นรถเมย์จากฟิวรังสิต- พระราม3. ไม่อยากจะพูดค่ะรถก็ติดร้อนก็ร้อนเดินทาง6โมงเย็นถึงพระราม3. 3ทุ่ม แล้วนั่งรถจากพระราม3-ฟิวเจอร์วันนั้นเลย ถึงฟิวเจอร์เที่ยงคืนกว่า จะร้องไห้ท้องแข็งมาก สงสารลูกไปหมด ต่อไปไม่เดินทางเลยค่ะท้องแก่แล้ว

VIP Member

ระวังตอนขึ้นลงค่ะเราว่าตอนท้องใหญ่ๆขึ้นลงลำบากบางทีรถก็ออกตั้งแต่เรายังไม่ทันขึ้นไปทั้งตัวเสียงเกิดอุบัติเหตุได้ง่ายๆบางทีไม่มีคนลุกให้นั่งรถเบรคอะไรแรงๆท้องกระแทกอีกเลี่ยงได้เลี่ยงดีกว่าค่ะ

ขอบคุณ​ที่ให้คำแนะนํา​คะ จะระวังมากๆคะ

บ้านนี้ท้อง5เดือนก้อขับรถไปไหนมาไหนเองบ่อยเหมือนกันค่ะ ท้องแข็งบ่อยเหมือนกันเวลานั่งนานๆ

บ้านนี้ขี่มอไซค์เองไปทำงานยันคลอดก็ไม่เป็นไร น้องแข็งแรงดี คลอดเองตามกำหนดเลย

ไม่เปนไรค่ะ นั่งได้แต่ระวังเวลาขึ้นลงหน่อยระวังก้าวพลาดล้ม

ขอบคุณ​ค่ะ