12 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นเก่งค่ะ เวลาแม่ทานอิ่มก้ดิ้น และตั้งแต่ช่วงเวลา 20:30 ไป ครึ้กครื้นมากค่ะ

VIP Member

5 เดือนเหมือนกันค่ะแม่ตอดเก่งมากๆ ของแม่อาจหนังท้องหนาก้อได้ค่ะเลยยังไม่รู้สึก

บ้านนี้ตอน5เดือนดิ้นเก่งมากแม่รอสักพักนะเดี๋ยวน้องก็น่าจะดิ้น

คุณแม่อาจจะทำกิจกรรมเยอะ เดินเยอะ เลยไม่ค่อยรู้สึกค่ะ

เหมือนกันค่ะ แต่ถามหมอเค้าบอกว่าหน้าท้องหนา🤣🤣🤣

19w3dayค่ะ ไปซาวน์มาเมื่อวานน้องน้ำหนักดีค่ะ หัวใจเต้นปกติ เลยหมดห่วงค่ะ😊

ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ 18 สัปดาห์ค่ะ

ตอดๆก็ไม่มีเลย มีแต่อาการท้องแข็งบางเวลา

แม่ได้ยามากินร่วมด้วยแล้วได้หยุดงานไหมคะ

VIP Member

น้องยังตอดเหมือนปลาค่ะ อาจจะตัวเล็กอยู่

บ้านนี้5เดือน รู้สึกแค่ตอดๆค่ะ

18 สัปดาห์ เริ่มตอดแล้วค่ะ