12 ตอบกลับ

ทำใจให้สบายนะคะ ของเรามีแบบนี้เลยตั้งแต่ช่วงเริ่มรู้ตัวว่าท้องเลย แต่เกิดจากการที่เราเดินเยอะ ทำกิจกรรมเยอะ หลังจากนั้นเราลองปรับพฤติกรรมตัวเอง ก็ไม่มีเลือดแล้วค่ะแม่ ใจเย็นๆนะคะ อ่านเยอะอาจจะยิ่งเครียด ถ้าไม่สบายใจแวะไปให้คุณหมอเช็คก็ดีนะคะ จะได้รู้สึกดีขึ้น ของเราน้องปกติดี โตตามเกณท์เลยค่ะ 💗

ไปหาหมอมาแล้วนะคะหมอบอกเลือดออกไม่เยอะปกติให้กลับบ้านถ้าเลือดออกอีกให้รีบไปหาหมอหมอไม่ให้เดินเลยให้นั่งรถเข็นแล้ววันนี้ตั้งแต่เช้ายังไม่มีเลือดออกเลยตอนนี้ตกขาวกลับมาแล้วน่าจะปกติแล้วค่ะแค่ต้องระวังตัวมากๆ ขอบคุณทุกคนที่ตอบนะคะเมื่อคืนกังวลมากๆเครียดสุดๆ🙏❤️

หาหมอดีที่สุดค่ะเเม่จะได้รู้สาเหตุค่ะ ตั้งครรภ์ไม่ควรมีเลือดออกนะคะเเม่ เเต่อย่าพึ่งกังวลค่ะลองไปหาคุณหมอก่อนค่ะ

ตลอดการตั้งครรถ์ถ้ามีเลือดควรไปหาหมอค่ะ

ผิดปกติค่ะหาหมอเลยค่ะ

หาหมอด่วนๆเลยค่ะแม่

หาหมอเลยค่ะ อันตราย

หาหมอคะ ปลอดภัยสุด

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ

หาหมอค่ะแม่