5 ตอบกลับ

ตอน 3เดือนเป็นเหมือนกันค่ะ ตื่นแล้วนอนไม่หลับ ตื่นง่ายกับทุกเสียง แต่พออายุครรภ์มากขึ้นแม่จะนอนไม่หลับเหมือนเดิม แต่จะลดความถี่ตื่นนะคะ ได้นอนเยอะขึ้น อาจจะเพลียแต่ก็หลับๆตื่นๆค่ะ

ท้อง2แล้วคะ นอนไม่ได้เลย

เหมือนกันเลยค่ะ ปวดหลังมาก พลิกไปมาหาท่านอนที่สบายยากมากเลย ใครมีวิธีบอกต่อด้วยนะคะ😂

เหมือนจะไม่มีวิธีเลยคะแม่🤣

ไม่มีเช่นกันค่า กว่าจะหลับแต่ละคืนพลิกไปพลิกมานานมากกก จนสามีกรนแซงไปไกลละค่ะ 😂

พ่อบ้านนี้ตื่น แม่ยังนอนไม่หลับเลยคะ🤣

เบื่อกลางคืนมาก นอนไม่หลับบ่อยมาก อยากกินยานอนหลับจัง แต่ก็ไม่ได้กิน🥲

ขืนใจให้หลับไปในแต่ละคืนเลยคะ😂🥰

ไม่มีเลยค่ะ บ้านนี้โต้รุ่งบ่อย อาศัยนอนกลางวันเอา 😂

บ้านนี้คนเดียวก็ลากเลือดแล้วค่ะ 5555 อยากให้ลูกหลับที 6-8 ชม.ไปเลย 😂