22 ตอบกลับ

เด็กไม่ผิดอะไรนะคะ ยังไงเค้าก็คือเลือดเนื้อของเรา​คนที่ควรออกไปจากชีวิตคุณคือแฟนไม่ใช่ลูกค่ะ

เราก็เป็นนะ พ่อของลูก บอกอย่างเดียวให้รอๆ ไม่รู้จะรออะไร สงสัยต้องคลอดก่อนถึงจะบอกได้

เอาลูกไว้เอาผัวออกดีกว่าค่ะ ไม่มีความเป็นผู้นำสักนิด วันข้างหน้าจะตัดสินใจอะไรได้

ขอบคุณมากนะคะ 😂 ละอายใจที่จะเอาลูกออกเหมือนกัน 😭

เหมือนแฟนเราไร้ความรับผิดชอบเห็นแก่ตัวตอนนี้เราเลิกไปล่ะ

ของเราปาไป 6 เดือนค่ะ ทางบ้านเราจับได้ สู้ๆค่ะคุณแม่

เอาผชคนนั้นออกจากชีวิตง่ายกว่านะคะแม่

อย่าคิดมากนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ สู้ๆ✌️✌️

คนที่ควรเอาออกคือผัวค่ะ ไม่ใช่ลูก

สู้ๆคะเป็นกำลังใจให้นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ❤