16 ตอบกลับ

บ้านนี้24+3w ขึ้นมาแค่5โลเองคะ กินปกติคะหมอบอกลูกแข็งแรงดีคะ

ขอโทษคะแม่ 13วีคคะ ไม่ใช่3วีค 😊😊

3เดือนแรก น้ำหนักเราก็ไม่ขึ้นจ้า 🤣🤣 แต่ลูกหนักตามเกนค่ะ

ขอโทษคะแม่ 13วีคคะ ไม่ใช่3วีค 😊😊

บ้านนี้พึ่งมากขึ้นตอน 22วีคค่ะ 3 วีคยังไม่ขึ้นหรอกจ้าา

เดี๋ยสก็ขึ้นจ้าบ้านนี้ก็พึ่งขึ้นค่า

บ้านนี้ 12 w น้ำหนักยังไม่ขึ้น แถมยังลดอีกคะ

3 วีค คือ 3 สัปดาห์ นะคะ

ใจเย็นนะค่ะคุณแม่