9 ตอบกลับ

บ้านนี้37+2 ปวดซี่โครงใต้ราวนมข้างขวามากค่ะ ปวดหัวหน่าวเวลาลุกนั่ง ลุกเดินค่ะ มีปวดหลังนิดหน่อย แต่อาการอื่นยังไม่มีเลยค่ะ กำหนด23 พฤศจิกายน

อายุครรเท่ากันเลยคะแม่37+1แต่บ้านนี้หมอนัดผ่า11พ.ยนี้จ้าแม่ตอนนี้ท้องแข้งมากคะปวดจี้ดไใต้ท้องน้อยคะถ่ายบ่อยคะหิวก้อบ่อยคะ

ลุ้นกันคะแม่สุ้ๆๆคะ

กำหนดคลอด24 เหมือนกันเลยค่ะ แต่ทางนี้ยังเงียบอยู่เลย มีเเค่ปวดตึงตรงหัวหน่าวเวลาลุกเดิน

หมอนัด24เหมือนกันค่ะ เเต่หมอบอกว่าเราเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะแม่ มีอาการแบบเดียวกันเลย🥰

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะ อาการคล้ายๆกันด้วย

TapFluencer

ทางนี้กำหนด17 แต่เงียบกริบ🥲

เท่ากันเลยค่ะ

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่