11 ตอบกลับ

แล้วแต่คนนะค่ะบ้าน นี้น้องกลับตั้งแต่28wแล้วค่ะถ้าคุณแม่อยากทราบให้แน่ใจแนะนำไปซาวด์ที่คลีนิกใกล้บ้าน เลยค่ะบ้านนี้เสียค่าดูน้องแค่100บาทเองค่ะ

VIP Member

แล้วแต่น้องค่ะ น้องสามารถอยู่ได้ทุกส่วนในท้องเลย ไม่เกี่ยวกับหัวลงไม่ลง บางคนเอาเท้าลงก็ได้ผ่า

แล้วแต่คนนะคะ บ้านนี้น้องเพิ่งกลับหัวตอน 36 วีคคะ

ต้องถามคุณหมอ​ค่ะบ้านนี้ลูกกลับหัวตอน29w ค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่27วีคกว่าๆค่ะไวมาก

ตอนนี้ลูกดิ้นอยู่แถวหัวหน่าว เจบสุดๆ

บ้านนี้32+4 หมอบอกน้องยังไม่กลับหัวจ้า

บ้านนี้34วีท ยังไม่กลับหัวเลยค่ะ☺️☺️

VIP Member

ถามหมอเลยค่ะ ว่าน้องกลับหัวรึยัง

บ้านนี้29wกลับหัวแล้วคะ ตอนนี้30wคะ

ต้องซาวค่ะแม่