54 ตอบกลับ

พอๆ กันเลยค่ะ อายุครรภ์ก็เท่าๆ กัน แรกๆ คนก็ทักว่าท้องเล็ก แต่น้องหนักตามเกณฑ์ทุกรอบที่ซาวนด์ เลยไม่ซีเรียสอะไรค่ะ

ไม่ต้องกังวลหรอกคะของเราท้องได้38+2ท้องเล็กกว่านี้อีกตอนนี้ลูกน้ำหนัก3060แล้วคะยังไม่คลอดนะคะ

ไม่เล็กนะค่ะ ของเราก็ประมาณนี้ ตอนนี้38+3วีคน้องน้ำหนักประมาน3โลแล้วค่ะ

29 สัปดาห์เช่นกันค่ะ กำหนดคลอด 25 กุมภาพันธ์ 63

ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้เล็กกว่านี้อีกจร้า

VIP Member

ของแม่บ้านนี้5-6เดือนใหญ่กว่าแม่อีกค่ะ

ท้องใหญ่​ค่ะ​ ไม่​เล็ก​แล้วขนาด​นี้​

ไม่เล็กค่ะ เท่าบ้านนี้ตอนคลอดอะค่ะ

ท้องใหญ่กว่าคนใกล้คลอดอีกค่ะ

ท้องใหญ่กว่าคนใกล้คลอดอีกค่ะ