25 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องสาม ไล่ๆกันเลยแม่ 27วีคกำหนด23ธค. ท้องนี้เหนื่อยมั้ยค่ะ ทางนี้ปวดไปหมดเลย หน่วงจิ๊ดน้องสาวมากมดลูกไม่สู้เลยแม่😂

บ้านนี้ 9ธันวาคม 67 ได้ลูกชายค่ะ 28wแล้วค่ะ ขอให้ได้สมใจนะคะแม่ขอให้แข็งแรงทั้งแม่แบะน้องนะคะ🥰🥰✌️✌️❤️

เช่นกันนะคะแม่

บ้านนี้ 26+4 กำหนดคลอด 25 ธันวา ได้ ผู้หญิงค่า 🥰 แต่ช่วงนี้ตะคริวกินขา ทุกวันเลย ปวด เดินขากะเพลกตลอด 😂

แม่ๆมีอาการหน่วงท้องไหมค่ะ ไตรมาส3 บ้านนี้หน่วงเวลาเดินค่ะ บางครั้งหน่วงลงจิมิ บ้านนี้12ธันวาค่ะ

มีคะหน่วงเหมือนกันคะ

บ้านนี้ธันวาคมเหมือนกันเลยค่ะ อยากได้ ผุ้หญิงเหมือนกันแต่ดันได้ผู้ชายมาซ่ะงั้น 😊😊😊

บ้านนี้ทีม1ตุลา แต่อยากย้ายทีมมากันยามากค่ะ น้องไม่ยอมกลับหัวสักที

ธีมเดียวกันค่ะคนโต18หญิงคนที่สอง13หญิงในท้อง25+5ชายค่ะปิดอู้แล้วค่ะ

บ้านนี้ท้อง2อยากได้ผู้ญิ่งแต่ได้ชายค่ะกำนดคลอด25ธันวาคม

เราท้องคนที่2ขอถ้สอะรัยหน่อยลูกเราดิ้นยากเพราะอะรัยค่ะ

ลบท้องบ่อยๆนะคะแม่พูดกับน้องจะดิ้นดีคะ

บ้านนี้ได้31Weekแล้วค่ะ มีแต่แม่ๆบอกว่าท้องเล็กม้ากค่ะ