41 ตอบกลับ

มีคนทักเหมือนกันค่ะ 24 w แต่คุณหมอบอกว่าปกติ ตามเกณฑ์ ท้องก็จะประมาณนี้แหละค่ะ

VIP Member

ไม่เล็กค่ะ เราก็21วีค ยังเหมือนพุงป่องเฉยๆอยู่เลย😂 กำหนดคลอดวันไหนคะแม่

ได้ลูกชายเหมือนกันเลยค่ะ😁😁

21w+3d ค่ะแม่ น้ำหนักยังไม่ขึ้นเลย แต่น้องโตตามเกณฑ์ เลยไม่คิดมากค่ะ

33วีค​ เท่ากับ8เดือนยังท้องแค่นี้เรยค่ะท้องเล็กมากค่ะแม่บ้านนี้

เราท้องได้, 25วีค ยังเล็กกว่าคุณอีกค่ะ ขนาดท้อง2ยังท้องเล็กเลย

ท้อง2เหมือนกันค่ะ😊

โดนทักว่าท้องเล็กเหมือนกันค่ะ แต่หมอบอกลูกน้ำหนักดี

ไม่หรอกของเรา23 ยังเล็กยุเลย มีแต่คนทักว่าท้องแรกหรอ

ไม่เล็กหรอกจ้า บ้านนี้18+2 ท้องเล็กแต่นน.ลูกตามเกณฑ์ 😊

ขอบคุณค๊า😊

ไม่เล็กนะค่ะเราท้อง7เดือนแล้วยังเล็กกว่านี้เลย

เรา35+1แล้วตอนนี้เท่าท้องแม่ตอนนี้เลยจ้า