ม้อง18สัปดาห์รู้สึกปวดหน่วงๆท้องน้อยด้านซ้าย

ท้องได้18สัปดาห์รู้สึกปวดหน่วงๆท้องน้อยด้านซ้ายละท้องน้อยด้านซ้ายจะแข็งตอนปวดด้วยแต่ด้านขวาไม่แข็ง พอหายปวดก็หายแข็งปวดแปปๆหาย ปวดแบบไม่ได้รถนแรงถึงขั้นทนไม่ได้ค่ะปวดเหมือนปวดท้องเม็น วันนึงปวดหลายครั้งแต่ครั้งนึงแปปๆหายไม่ถึง1นาที เกิดจากไรคะ แต่ไม่มีเลือดออกนะคะหมอนัดอีกทีวันที่7กังวลจังค่ะ เพิ่งมาเป็นตอนเข้า4เดือนค่ะก่อนหน้าไม่เคยเป็น#ท้องแรกคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ