10 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะแม่ บ้านนี้ตอนท้อง3เดือนเคยช็อคได้นอนแอดมิทอยู่โรงบาล ยุคนเดียวรอสามีมาเฝ้า ความรู้สึกแบบแย่มากๆยุห้องพิเศษคนเดียวไม่มีใคร แอบร้องไห้เลยตอนนั้น กอดๆให้กำลังใจแม่นะคะ

VIP Member

สู้ๆๆ บ้านนี้ตอนท้องได้ 6 เดือน ก้อถูกผ่าไส้ติ่งจ้า การผ่าไม่เป้นอันตรายต่อลูกในท้องจ้า

ขอบคุณคะทุกคนคะ ตอนนี้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกคะ ผ่าคืนเดวต้องฝืนเดินละคะ เพื่อลูก

6เดือนผ่าเหมือนกันค่ะ แต่จะทรมานตอนลูก8-9เดือนเพราะท้องขยาย ระวังแผลฉีกค่ะ

เราเพิ่งถอดไหม วันนี้เองนะ

เราได้ผ่าตัดใส้ติ่ง แรกๆร้องไห้ใหญ่เลย กลัวลูกจะมีอันตรายมากนะคะ

สู้ๆจ้าแม่ ขอให้ผ่านการผ่าตัดไปด้วยดีจ้า

มาให้กำลังใจค่ะ สู้ๆ

สู้ๆนะคะคุณแม่

สู่ๆคร้คุณแม่

สู้ๆนะคะ