105 ตอบกลับ

7 พฤศจิกายน ค่ะ ตอนนี้ 34w5d แล้วจร้าเพศชายค่ะดิ้นเก่งมาก แต่ป้าหมอบอกอาจจะคลอดก่อนกำหนด หน้าจะกลางๆเดือนตุลาคม เพราะน้องกลับหัวแล้ว อิแม่อยากคลอดแล้ว อยากเจอหน้าแล้ว #ลูกคนแรก🥰🥰👶👶

กำหนดคลอด27พฤศจิกายน ท้องแขงบ่อยมากค่ะ ขับรถไกลตลอดด้วยค่ะ

กำหนดคลอด2พ.ย ค้าแต่ไปหาหมดหมอบอกว่าน่าจะกลางเดือนนี้เพราะน้องกลับหัวแล้วค่ะ ท้องแรกไม่ทราบเพศแต่ทางบ้านบอกเป็นเสียงเดียวกันว่าผู้ชาย😂

บ้านนี้กำหนดคลอด10/11/64ตอนนี้ท้องใหญ่มากจะมีปวดหลังบ้างเวลานอนลำบากมากเวลาก้มเก็บของก้มทำงานนอกนั้นก็ยังทำงานบ้านได้ตามปกติค่ะ

👶🏻กำหนดคลอด 3 พย ค่ะ แต่หมอบอกอาจจะออกก่อนเพราะน้องกลับหัวแล้ว แถมอยู่ต่ำทำให้แม่หน่วงท้องมากกก เจ็บเตือนก็มีมาค่ะ (ท้อง2)

3พ.ย เหมือนกันคะผู้หญิง

34+5 ค่ะ คลอด 6/11/64 สอบถามหน่อยค่ะ ไม่คัดเต้าเลย ไม่มีน้ำนมออกมาเหมือนเขาว่ากันเลยค่ะ จะมีน้ำนมให้น้องกินไหมคะ #ท้องแรกค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ บางคนก้อบอกคลอดแร้วน้ำนมถึงจะไหลค่ะ

กำหนดคลอด 8 พฤจิค่ะ น้องเป็นผู้ชาย ดิ้นเก่งมากๆเลยค่ะ จะเดินไม่ไหวแล้วววว

เหมือนกันเลยค่ะ คิดว่าไม่น่าเกินสิ้นเดือนนี้คงคลอดแน่ เดิน ยืน นั่ง นานๆไม่ได้เลยค่ะ ปวดร้าวไปหมด ต้องนอนอย่างเดียวเลย เริ่มมีอาการท้องแข็งแล้วด้วยค่ะ ทรมานฝุดๆ

1 พ.ย. ค่ะ ผู้ชายย หมอบอกน่าจะคลอดประมาณกลางๆเดือนตุลา เพราะน้องกลับหัวแล้วว

วันเดียวกันเลยค่ะเเม่💗

VIP Member

ทีม พ.ย 64 ค่า นับวันรอเจอตัวเล็กอยู่เลยค่า กำหนดคลอด 26 เดือนพ.ย นี้ #ลูกชาย🥺💖

เรา19พฤศจิกายน​ค่ะ​ เริ่มปวดน่วงๆๆและคงไม่ถึงพฤศจิกายน​คงออกก่อนค่ะ

VIP Member

กำหนด23พ.ย.จ้า 32+2 กำลังอุ้ยอ้ายสุด คุมแม่อยากเห็นหน้าลูกชายแล้ว