9 ตอบกลับ

เราก็รู้สึกประมาณ17+4ค่ะเเต่ไม่มันใจเพราะเบามากให้แฟนคลำบอกมือหนาไม่รู้สึกเรารู้คนเดียวพอ19วีคกว่าคือชัดเจนค่ะ

VIP Member

ใช่ค่ะ เริ่มดิ้นเมื่อไหร่นั่นแหละค่ะบันเทิง บางทีดิ้นกลางคืนไม่ได้หลับสบายๆเลยค่ะ เล่นเอาสะจุกเลย

ของเราช่วง 17 วีค รู้สึกเหมือนปลาตอดในท้องเบาๆค่ะ อาจจะท้องหนาด้วยเพราะเป็นคนอ้วนเลยรู้สึกแบบนั้น 😉😊

บ้านนี้30วีคแล้วบังเทิงสุดๆค่ะ ไปซาวด์มาวันนี้ป้าหมอแซวว่าน้องกำลังเต้นแอโรบิคอยู่🤣

ของเค้า เริ่มดิ้น 17 w จะดิ้นตอนกลางคืน ละพักหลังๆรู้สึกน้องเริ้มดิ้นบ่อย เป็นเวลาๆแล้ว🤗

อีกหน่อยคงบันเทิงเลย🤣🤣🤣

ทางนี้31วีค บรรเทิงแบบสุดๆบางทีตี2ยังไม่ได้นอน บางทีลูกดิ้นตั้งแต่ตี4

บ้านนี้17+3น้องดิ้นใหญ่เลยค่ะเริ่มตัวใหญ่ขึ้นค่ะ

ตอนนี้รู้สึกแบบชัดเจนเลยค่ะ ตอดเก่งมาก

รู้ๆตึกๆแสดงว่าน้องตอดค่ะ