8 ตอบกลับ

16+5ค่ะ รู้สึกครึ้งแรกตอนนอนเล่นบนเตียง เหมือนปลาน้อยดิ้นในท้อง แล้วก็ดิ้นถี่ขึ้นบ่อยขึ้นเรื่อยๆทุกวัน ตอนนี้17วีค ก็รู้สึกตลอดเลยว่าดิ้นดุ๊กดิ๊กในท้อง

รู้สึกตั้งแต่16วีคค่ะตอน16มีบ้าง ตอนนี้18วีค ดิ้นตลอด เวลานอน เวลานั่งมีบ้าง

18w ก็ยังไม่รู้ค่ะ เราหน้าท้องหน้าด้วย แยกไม่ออกว่สพุงหรือท้อง555555

บ้านนี้รู้สึกตอดตั้งเเต่17+6 ต้องคอยสังเกตเวลานอนค่ะ

เรา18wแล้วยังไม่รู้สึกอะไรเหมือนกันคะท้องไม่ออกเลย

เหมือนกันเลยค่ะ

ทางนี้18 week แล้วยังไม่รู้สึกเลยค่ะ

เรารู้สึกตอน 20w ค่ะ

Super Mum

20w ค่ะ