19 ตอบกลับ

ประมาณ20วีคค่ะแต่ถ้าอยากได้ฟิวแบบแขนขาน้อง28วีคคุณแม่เตรียมความพร้อมแบบสะเทือนท้องทั้งวันทั้งคืนค่ะแบบดุเดือดมากๆๆจริงๆๆค่ะ

บ้านนี้รู้สึกน้องตอดๆ ตอน 16วีคค่ะ อยู่ที่หน้าท้องแม่ด้วยถ้าบางจะรู้สึกเร็วจ้า

รู้สึกตอน27วีคคะ เพราะน้องน้ำหนักน้อยกว่าเกณณ์ และแม่หน้าท้องหนา ท้องแรกคะ

เริ่มรู้สึกน้องดิ้นชัดๆตอน 19 วีคค่ะ แต่เริ่มดิ้นเก่งดิ้นบ่อยช่วง 24 วีคค่ะ

VIP Member

บ้านนี้รู้สึกตอน 18 วีค ค่ะแต่ที่ชัดจริง ๆ คือ 20 วิคค่ะ

ดิ้นช่วง20วีคคะ แล้วก่อดิ้นถี่มาเรือยๆเลยคะ

บ้านนี้18วีคแล้ว ยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลยค่ะ

น่าจะใช่ค่ะ ตอนนี้20วีคพอดีค่ะ รู้สึกน้องขยับบ่อยมากๆค่ะ

บ้านนี้เริ่มรู้สึกลูกตอดๆ ประมาณ 18 วีคค่ะ

บ้านนี้ประมาณ24วีคค่ะ น้องตัวเล็ก

VIP Member

บ้านนี้ 16 วีคค่า ตื่นเต้นสุด 555💕