2 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นทั้งคู่ พาหะอัลฟ่า 1 จับคู่เสี่ยงสูงและอันตรายเสี่ยงเด็กซีด บวมน้ำ หมอบอกแค่จะซาวด์อีกทีตอน 28 week ว่าน้องจะบวมน้ำไหม ผลออกมาปกติดีไม่บวมน้ำ แข็งแรง ตอนแรกเครียดจนไมเกรนขึ้น พยายามหาข้อมูลต่างๆว่าลูกอาจจะปลอดภัย แต่ก็ทำใจไว้ 50% อาจได้ยุติ พอทำใจได้ก็เริ่มไม่เครียดค่ะ เน้นแต่ของมีประโยชน์ ผัก หมู ปลา กล้วยน้ำหว้า

ขอบคุณนะคะ อันนี้ก็รอไปฟังผลที่โรงบาลอีกทีว่าจะอย่างไง

เป็นเหมือนกันค่ะรอฟังผลที่โรงบาลศิริราช🥺

หมอนัดให้เหมือนกันค่ะ ให้ไปฟังผลที่โรงบาลอีกที