27 ตอบกลับ

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ พึ่งจะ37วีควันนี้ กำหนดคลอด14มกราคม แต่มีเจ็บเตือนตอน36วีคและมีมูกใสแต่ไม่มีเลือด ตอน36+5วันค่ะ เจ็บเตือนมาเลื่อยๆ เดินทีนี้จี๊ดเลยค่ะ พอน้องดิ้นจะตกใจหน่อย น้องดิ้นเเรง

10มกราค่ะ เริ่มมีอาการเจ็บเตือนแต่ไม่มีน้ำเดินไม่มีมูกเลือด แม่บ้านนี้อยากคลอดธรรมชาติได้แต่รอๆๆค่ะแม่เริ่มจะไม่ใหวแล้วน้องก้อดิ้นเก่งเหมือนกัน

วันเดียวกันเลยคะ มีเจ็บเตือนนิดหน่อย ไม่มีน้ำเดิน ไม่มีมูกเลือด อยากคลอดธรรมชาติคะ แต่ล่าสุดคุณหมอนัดคลอด 24-25ธันวาคะ แต่ไม่ไปเพราะยังไม่เจ็บท้องเลยคะ เลยรอเจ็บท้องอย่างเดียวเลยตอนนี้

บ้านนี้ 38+3w กำหนดคลอด 1 ม.ค ไม่ยอมออกมาโชว์โฉมน่าให้แม่ชื่นใจสักที😂

9มกราคม เหมือนกันจ้า คนแปลกหน้าที่อยากเจอ ทั้งอยากเจอ ทั้งกลัว555

บ้านนี้ก็ผู้ชาย กำหนด 10 มกราค้าบ แต่แม่ว่าน่าจะก่อนแน่ๆเลย

อยากให้คลอดแย่แล้วค่ะ😂😂

บ้านนี้9 ม.ค. 63 เหมือนกันค่ะ ตอนนี้รอดูอาการยุว่าจะคลอดไหม

บ้านนี้ 15 มกรา จ้าาน้องดิ้นเก่งมากจนแม่นอนไม่ได้เลยจ้าา

37+3w กำหนดคลอด 9 มค.เหมือนกันเลยค่ะ ดิ้นเก่งมากๆเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยคะแต่ตอนนี้อิแม่เริ่มจะไม่ไหวแล้ว

บ้าน 36w4d ค่ะ กำหนด16 ม.ค ค่ะ ดิ้นเก่งเช่นกันค่ะ