19 ตอบกลับ

ถ้าไม่เยอะก็รอค่ะ แต่ถ้ามาเยอะผิดปกติไปหาหมอค่ะ

ยิ่งไกล้คลอด ยิ่งเยอะค่ะแม่ บ้านนี้ก้อเปนจ้าา

ถ้าไม่เยอะก็รอค่ะ แต่ถ้ามาเยอะผิดปกติไปหาหมอคะ

เพื่อความสบายใจไปหาหมอให้หมอตรวจดีกว่าค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

มีกลิ่นไหมคะ ถ้ามีกลิ่นไปหาหมอค่ะ

น้ำคร่ำรั่ว จะไม่มีสี ไม่มีกลิ่นคะ

VIP Member

ไปหาหมอ แอดมินแล้ว คุณหมอว่ายังไงค่ะ

หมอให้นอนฉีดยาฆ่าเชื้อทุก6ชั่วโมง พรุ่งนี้รอดูผลเลือดถ้าผลเลือดเม็เลือดแดงถ้าไม่สูงขึ้นกว่าเดิมต้องผ่าคลอดพรุ่งนี้เลยค่ะ

ปกติของคนท้องค่ะแม่

กลิ่นคาวๆนี่ใช่เลย น้ำเดินค่ะ

ถ้าแค่เปียก ปกติค่ะ