8 ตอบกลับ

ของเราเขาให้ดูจอแปปหนึ่งบอกว่าตรงไหนคืออะไรของลูก ถ่ายวีดีโอได้ ล่าสุด5เดือนไปซาวที่รพ. ขอเขาถ่ายเขาบอกจะปริ้นรูปให้ แต่ได้รูปหัวเด็กมา555 อยากเห็นตัวลูกอะ 🥲😂

เป็นบางที่หรือป่าวคะแม่ บ้านนี้ซาวด์ตอนเจาะน้ำคร่ำ 2 ครั้ง ได้รูปทั้ง 2 ครั้งเลยค่ะ แถมแต่ละครั้งได้เป็น 10รูปเลยค่ะ😆 แถมให้แม่ถ่ายวีดีโอไว้ดูด้วยค่ะ

ของเราก็รพ.รัฐค่ะ จะมีแบบพยาบาลซาวด์กับคุณหมอซาวด์ค่ะ หมอจะซาวด์เป็นช่วงๆได้รูปมาค่ะ แต่ถ้าเป็นพยาบาลจะไม่ได้รูปแล้วก็ไม่มีจอให้ดูค่ะ

VIP Member

เป็นบางที่ค่ะถึงจะขอได้บ้านนี้ตอนท้องแรกไม่เคยได้เลยสักใบตอนนี้ท้อง3เปลี่ยนที่ฝากคุณหมอซาวด์ให้ดูตลอดและก็ให้ใบซาวด์ค่ะ

ของเรารพรัฐที่อ.นอกเมืองโคราชจออยู่ฝั่งหัวแต่ชำเรืองตามองเอาค่ะ5555แต่ปลิ้นรูปมาให้ทุกคนั้งส่วนหัวส่วนตัวสาวนอวัยวะเพศค่ะ

เราก็ชำเรืองมองจนปวดตาหมอก็ไม่คิดจะให้ดูเ​ลยค่ะ​ไม่ปริ้นรูป​ให้ด้วย​หื้อออ

ของเราหมอให้ดูจากจออีกฝั่งเลยค่ะ แต่ปริ้นรูปเป็นขาวดำค่ะ ไม่ชัดอยู่ดี

สามารถขอได้คะ